KODI Main - en to cy_GB translation catalogue (84 entries)

[ctx: #31000]
en: Change your
cy_GB: Newid eich

[ctx: #31001]
en: GAMES
cy_GB: GEMAU

[ctx: #31002]
en: [B]GAME SETTINGS[/B][CR][CR]Configure rewind support & options ·  Configure keyboard use and number of keyboard players
cy_GB: [B]GOSODIADAU GEMAU[/B][CR][CR]Ffurfweddu cefnogaeth ailddirwyn a dewisiadau ·  Ffurfweddu'r bysellfwrdd a'r nifer o chwaraewyr bysellfwrdd

[ctx: #31003]
en: Power options
cy_GB: Dewisiadau Pŵer

[ctx: #31004]
en: Working...
cy_GB: Gweithio...

[ctx: #31005]
en: Hide information
cy_GB: Cuddio'r wybodaeth

[ctx: #31006]
en: View options
cy_GB: Gweld y dewisiadau

[ctx: #31007]
en: Video process information
cy_GB: Gwybodaeth y prosesydd fideo

[ctx: #31008]
en: Full screen
cy_GB: Sgrin Lawn

[ctx: #31009]
en: Total duration
cy_GB: Cyfanswm hyd

[ctx: #31010]
en: Hardware decoding
cy_GB: Dadgodio caledwedd

[ctx: #31011]
en: Inactive
cy_GB: Anweithredol

[ctx: #31012]
en: Decoder
cy_GB: Dadgodydd

[ctx: #31013]
en: Audio process information
cy_GB: Gwybodaeth y prosesydd sain

[ctx: #31014]
en: Memory used
cy_GB: Cof a ddefnyddir

[ctx: #31015]
en: Minute
cy_GB: Munud

[ctx: #31023]
en: Playing
cy_GB: Chwarae

[ctx: #31024]
en: Page
cy_GB: Tudalen

[ctx: #31025]
en: Items
cy_GB: Eitem

[ctx: #31026]
en: Misc options
cy_GB: Dewisiadau eraill

[ctx: #31027]
en: Location
cy_GB: Lleoliad

[ctx: #31029]
en: Fanart
cy_GB: Celf Selogion

[ctx: #31031]
en: Pic thumbs
cy_GB: Mân-luniau

[ctx: #31033]
en: Info
cy_GB: Gwybodaeth

[ctx: #31039]
en: Actions
cy_GB: Gweithredoedd

[ctx: #31040]
en: Now playing
cy_GB: Wrthi'n chwarae

[ctx: #31042]
en: PLAYING
cy_GB: CHWARAE

[ctx: #31043]
en: PAUSED
cy_GB: OEDWYD

[ctx: #31044]
en: FAST FORWARD
cy_GB: YMLAEN CYFLYM

[ctx: #31045]
en: REWIND
cy_GB: NÔL

[ctx: #31046]
en: SEEKING
cy_GB: CHWILIO

[ctx: #31049]
en: End time
cy_GB: Amser gorffen

[ctx: #31050]
en: Sort: Ascending
cy_GB: Trefnu: Esgyn

[ctx: #31051]
en: Sort: Descending
cy_GB: Trefnu: Disgyn

[ctx: #31055]
en: Open playlist
cy_GB: Agor rhestr chwarae

[ctx: #31056]
en: Save playlist
cy_GB: Cadw rhestr chwarae

[ctx: #31057]
en: Close playlist
cy_GB: Cau rhestr chwarae

[ctx: #31058]
en: System music files
cy_GB: Ffeiliau cerddoriaeth system

[ctx: #31059]
en: Current playlist
cy_GB: Rhestr chwarae gyfredol

[ctx: #31101]
en: Home screen options
cy_GB: Dewisiadau sgrin Cartref

[ctx: #31102]
en: Background
cy_GB: Cefndir

[ctx: #31106]
en: Miscellaneous options
cy_GB: Dewisiadau amrywiol

[ctx: #31109]
en: Enable custom background
cy_GB: Galluogi cefndir cyfaddas

[ctx: #31110]
en: Background path:
cy_GB: Llwybr cefndir:

[ctx: #31111]
en: Hide
cy_GB: Cuddio

[ctx: #31112]
en: Options
cy_GB: Dewisiadau

[ctx: #31128]
en: Lyrics
cy_GB: Geiriau Caneuon

[ctx: #31140]
en: Music OSD
cy_GB: OSD Cerddoriaeth

[ctx: #31142]
en: Settings level
cy_GB: Lefel y gosodiadau

[ctx: #31200]
en: Shortcuts
cy_GB: Llwybrau Byr

[ctx: #31206]
en: Found
cy_GB: Canfod

[ctx: #31301]
en: Last updated
cy_GB: Chwaraewyd ddiwethaf

[ctx: #31303]
en: Data provider
cy_GB: Darparwr data

[ctx: #31322]
en: Aired
cy_GB: Darlledwyd

[ctx: #31326]
en: Created
cy_GB: Crëwyd

[ctx: #31327]
en: Resolution
cy_GB: Cydraniad

[ctx: #31329]
en: [B]Timer set![/B] [COLOR=grey2] - System auto shutdown in[/COLOR]
cy_GB: [B]Gosodwyd yr amserydd![/B] [COLOR=grey2] - Cau'r system yn awtomatig ymhen[/COLOR]

[ctx: #31351]
en: Pause
cy_GB: Oedi

[ctx: #31352]
en: Stop
cy_GB: Atal

[ctx: #31354]
en: Rewind
cy_GB: Nôl

[ctx: #31355]
en: Movie menu
cy_GB: Dewislen Ffilm

[ctx: #31360]
en: Watch as 2D
cy_GB: Gwylio mewn 2D

[ctx: #31361]
en: Change mode
cy_GB: Newid modd

[ctx: #31362]
en: Enabled
cy_GB: Galluogwyd

[ctx: #31390]
en: Skin default
cy_GB: Croen rhagosodedig

[ctx: #31392]
en: Arial based
cy_GB: Seileidig ar Ariel

[ctx: #31413]
en: Local subtitle available
cy_GB: Is deitlau lleol ar gael

[ctx: #31420]
en: Login
cy_GB: Mewngofnodi

[ctx: #31422]
en: Show or hide the login screen at startup.
cy_GB: Dangos neu guddio'r sgrin mewngofnodi wrth gychwyn.

[ctx: #31423]
en: Select the profile that will be used at startup when the login screen is disabled.
cy_GB: Dewiswch y proffil fydd yn cael ei ddefnyddio wrth gychwyn pan fydd y sgrin mewngofnodi wedi ei anablu.

[ctx: #31502]
en: TV
cy_GB: Teledu

[ctx: #31506]
en: Available[CR]Groups
cy_GB: Grwpiau[CR]ar Gael

[ctx: #31905]
en: Forecast
cy_GB: Rhagolygon

[ctx: #31909]
en: Fetching forecast info...
cy_GB: Estyn gwybodaeth rhagolygon...

[ctx: #31910]
en: Maps
cy_GB: Mapio

[ctx: #31950]
en: WEATHER
cy_GB: TYWYDD

[ctx: #31951]
en: PICTURES
cy_GB: LLUNIAU

[ctx: #31952]
en: TV
cy_GB: Teledu

[ctx: #31953]
en: VIDEOS
cy_GB: FIDEO

[ctx: #31954]
en: MOVIES
cy_GB: FFILMIAU

[ctx: #31955]
en: TV SHOWS
cy_GB: SIOEAU TELEDU

[ctx: #31956]
en: MUSIC
cy_GB: CERDDORIAETH

[ctx: #31958]
en: PLAY DISC
cy_GB: CHWARAE DISG

[ctx: #31963]
en: Profile name
cy_GB: Enw proffil
